พิธีถวายพระพรชัยมงคล และถวายราชสดุดี เฉลิมพระเกียรติ แด่สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง
คณะผู้บริหาร คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ และนักศึกษา จากโรงเรียนการเรือน คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี คณะพยาบาลศาสตร์ และอาคารสำนักงานบริการอาคารวิทยาศาสตร์ ศูนย์วิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต จัดพิธีถวายพระพรชัยมงคล และถวายราชสดุดี เฉลิมพระเกียรติ แด่สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคลทรงพระเจริญพระชนมพรรษา ๘๗ พรรษา ในวันที่ ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๒ ณ บริเวณหน้าอาคารเฉลิมพระเกียรติ ๕๐ พรรษา มหาวชิราลงกรณ ศูนย์วิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ในวันที่ ๘ สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๖๒
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2019/11/1.1-300x200.jpg)
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2019/11/3.-1-300x200.jpg)
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2019/11/8-5-300x200.jpg)
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2019/11/1.-1-300x200.jpg)
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2019/11/6-11-300x200.jpg)
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2019/11/9-3-300x200.jpg)
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2019/11/2.-1-300x200.jpg)
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2019/11/7-6-300x200.jpg)
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2019/11/4.-1-300x200.jpg)