🎉โรงเรียนการเรือน ขอแสดงความยินดีกับ🎉
นางสาวธนภรณ์ สัจจะวิสัย
นางสาวปาณิดา ประสานศิลป์
นักศึกษาสาขาวิชาโภชนาการและการประกอบอาหารเพื่อการสร้างเสริมสมรรถภาพและการชะลอวัย
ได้รับรางวัลจากการร่วมกิจกรรม Battle Cover Dance ภายใต้กิจกรรม Dance at Home โครงการเตรียมความพร้อมทักษะการประกอบวิชาชีพและทักษะการใช้ชีวิตของนักศึกษาโรงเรียนการเรือน ในระหว่างวันที่ 1 – 7 มิถุนายน 2565
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2022/08/คุณชณา-วสุวัต-กรรมการผู้จัดการ-บริษัท-แวลู-ซอร์สซิ่ง-จำกัด-1.png)