ขอแสดงความยินดีกับบุคลากร และนักศึกษาโรงเรียนการเรือน เมื่อวันที่ 7-10 สิงหาคม 2562 บุคลากร และนักศึกษาโรงเรียนการเรือน เข้าร่วมการแข่งขันรายการ Philippine Culinary Cup 2019 โดยได้รับรางวัลจากการแข่งขันดังนี้ ได้แก่
– อ.ปัญจมา ประภาพันธศักดิ์ 1 ทองแดง รายการ Creative U.S.Potato
– นายณรงฤทธิ์ แซ่ขอ 3 เหรียญเงินรายการ U.S. poultry, Chinese Appetizer, U.S. Pork 1 เหรียญทองแดง รายการ U.S. Beef
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2019/11/67810545_510355986391502_5717200743467843584_n-300x225.jpg)
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2019/11/68353064_510356016391499_1071962431934169088_n-300x225.jpg)
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2019/11/67832569_510355963058171_88896399868952576_n-300x225.jpg)