ว่าที่ ร.ต. ดร.ธนพัฒน์ แสงรุ่งเรือง คณบดีโรงเรียนการเรือน มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เดินทางไปที่ปฏิบัติงาน ณ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วิทยาเขตสุพรรณบุรี เพื่อตรวจติดตามและประชุมงานก่อสร้างอาคารแปรรูป โดยมี ผศ.ดร.กนกกานต์ วีระกุล ผู้ช่วยอธิการบดี เป็นประธานในการตรวจติดตามและประชุมหารือ ในโอกาสนี้ได้เยี่ยมและให้กำลังใจนักศึกษาที่ประสบอุบัติเหตุทางรถจักรยานยนต์ และดำเนินการสุ่มตรวจสโตร์ครุภัณฑ์งานจัดเลี้ยงของศูนย์ฝึกปฏิบัติการอาหารนานาชาติ ซึ่งในระหว่างวันที่ 15-16 กันยายน 2566 ณ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วิทยาเขตสุพรรณบุรี
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/09/379695472_317990890893292_5438248576718312118_n.jpg)