ผศ.ดร.นราธิป ปุณเกษม รองคณบดีโรงเรียนการเรือน เข้ารับวุฒิบัตรจากการส่งผลงาน “โครงการเรียนรู้นอกห้องเรียนค่ายสานสัมพันธ์ นักศึกษาโรงเรียนการเรือน” ในการประกวดโครงการหรือกิจกรรมแสดงผลงานด้านการพัฒนามหาวิทยาลัยที่สวยสะอาดและใส่ใจสิ่งแวดล้อม (Green & Clean University) จัดโดย ศูนย์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยสวนดุสิต โดยได้รับเกียรติจาก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานในพิธี ซึ่งจัดขึ้นเมื่อวันที่ 24 ตุลาคม 2566 ณ ห้องประชุมชั้น 5 สำนักงานมหาวิทยาลัย
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/12/396350995_341754675183580_6695964462265836132_n.jpg)