โรงเรียนการเรือน ให้การสนับสนุนผลิตภัณฑ์เบเกอรี (ผลิตโดยศูนย์ฝึกปฏิบัติการอาหารนานาชาติ) ให้กับนักศึกษาที่เข้าร่วมกิจกรรมการแสดง ในกิจกรรม “SDU Smart Idol Project Y2K” โครงการเรียนรู้ประสบการณ์นอกตำรา จัดโดย กองพัฒนานักศึกษา มหาวิทยาลัยสวนดุสิต โดยมี ผศ.ดร.นราธิป ปุณเกษม รองคณบดีโรงเรียนการเรือน ได้เป็นผู้แทนคณบดีโรงเรียนการเรือน ในการมอบผลิตภัณฑ์เบเกอรีให้กับนักศึกษาเพื่อเป็นขวัญและกำลังใจในการดำเนินกิจกรรม ซึ่งจัดขึ้นเมื่อวันที่ 11 พฤศจิกายน 2566 ณ หอประชุมรักตะกนิษฐ
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/12/400490792_350902060935508_6842302086160232903_n.jpg)