ว่าที่ ร้อยตรี ดร.ธนพัฒน์ แสงรุ่งเรือง คณบดีโรงเรียนการเรือน มอบของขวัญสวัสดีปีใหม่ให้กับทีมที่ปรึกษาคณบดีโรงเรียนการเรือน รวมทั้งปรึกษาหารือเรื่องการสร้างเครือข่ายความร่วมมือกับสถานประกอบการภายนอก ทั้งในด้านการจัดการเรียนการสอน และการฝึกประสบการณ์วิชาชีพ ในวันที่ 28 ธันวาคม 2564 เวลา 10.00-12.00 น. ณ ห้องประชุมสำนักงานโรงเรียนการเรือน มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2021/12/1-1-scaled.jpg)