ขอแสดงความยินดีกับ นายปิยะ นันทะเส นักศึกษาชั้นปีที่ 4 สาขาวิชาคหกรรมศาสตร์ โรงเรียนการเรือน มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ที่ได้รับทุนการศึกษา ทุนพระราชทาน “คหวัฒนา” ประจำปี พ.ศ.2562 ในงานสัมมนาวิชาการคหกรรมศาสตร์ ประจำปี 2562 “นวัตวิถี วิถีภูมิปัญญา วิถีคหกรรมศาสตร์ยั่วยืน” ในวันที่ 28 พฤศจิกายน 2562 ณ โรงแรมมารวยการ์เด้น ถนนพหลโยธิน เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2019/11/S__12926998.jpg)