สาขาวิชาเทคโนโลยีการประกอบอาหารและการบริการ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วิทยาเขตสุพรรณบุรี ร่วมจัดกิจกรรมแนะแนวการศึกษาต่อปีการศึกษา 2565 (ออนไลน์) กับมหาวิทยาลัยสวนดุสิต วิทยาเขตสุพรรณบุรี เริ่มกิจกรรมแนะแนวให้กับโรงเรียนอยุธยานุสรณ์ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา เวลา11.20 – 11.50 น. โดยใช้โปรแกรม Google Meet ในวันที่ 21 กันยายน 2564 แนะแนวโดย ดร.สุธาสินี ชิ้นทอง
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2021/10/1633315143106.jpg)