สาขาวิชาเทคโนโลยีการประกอบอาหารและการบริการ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วิทยาเขตสุพรรณบุรี ร่วมจัดกิจกรรมแนะแนวการศึกษาต่อปีการศึกษา 2565 (ออนไลน์) กับมหาวิทยาลัยสวนดุสิต วิทยาเขตสุพรรณบุรี เริ่มกิจกรรมแนะแนวให้กับโรงเรียนเสนาประสิทธิ์ จังหวัดพระนครศรีอยุธยาเวลา13.00 – 14.00 น. โดยใช้โปรแกรม Google Meet ในวันที่ 24 กันยายน 2564 แนะแนวโดย ผศ.มนฤทัย ศรีทองเกิด
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2021/10/1633315267270.jpg)