อาจารย์จารึก ศรีอรุณ อาจารย์ประจำหลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาอุตสาหกรรมการประกอบอาหาร โรงเรียนการเรือน มหาวิทยาลัยสวนดุสิต บรรยายให้ความรู้ในหัวข้อ การเตรียมความพร้อมในการเข้าแข่งขันทางด้านอาหาร ในระดับชาติและนานาชาติ แก่อาจารย์และนักศึกษาหลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีการประกอบอาหารและการบริการ ศูนย์การศึกษา ตรัง ในวันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 13.00-14.00 น. ณ ห้องประชุมดุสิตขจร มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ศูนย์การศึกษา ตรัง
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/02/S__12328975_1600x1094.jpg)