รศ.ดร.สุขุม เฉลยทรัพย์ ประธานที่ปรึกษาอธิการบดี มหาวิทยาลัยสวนดุสิต จัดกิจกรรมคุยสบาย ๆ สไตล์สวนดุสิต” ครั้งที่ 176(19) กับ “โรงเรียนการเรือน” มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เรื่อง “ล้อมวงเรื่องการเรือน” โดย ว่าที่ ร.ต. ดร.ธนพัฒน์ แสงรุ่งเรือง คณบดีโรงเรียนการเรือน มหาวิทยาลัยสวนดุสิต และทีมผู้บริหารโรงเรียนการเรือน ณ วันที่ 8 สิงหาคม 2566 ณ Poll Café ชั้น 1 อาคารสำนักงานมหาวิทยาลัย และผ่านระบบ Online Zoom Meeting
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/08/364794445_296677926357922_8970369726113937235_n.jpg)