โรงเรียนการเรือนขอแสดงความยินดีกับ นางสาวสุรีรัตน์ แก้วดวงตา นักศึกษาสาขาวิชาคหกรรมศาสตร์ นายธนพล จันผกา และ นายพสิษฐ์ จุลมัญลิก นักศึกษาสาขาวิชาเทคโนโลยีการประกอบอาหารและการบริการ ที่ได้รับทุนสนับสนุนในโครงการฝึกประสบการณ์วิชาชีพ (ครัว) ณ ประเทศสหรัฐอเมริกา โดย International Education Excange (I.E.E. Thailand) ทั้งนี้ ผศ.ดร.นราธิป ปุณเกษม รองคณบดีโรงเรียนการเรือน และ ผศ.ฉัตรชนก บุญไชย ประธานหลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีการประกอบอาหารและการบริการ ได้ร่วมแสดงความยินดีกับนักศึกษาที่ได้รับทุนในครั้งนี้ ซึ่งจัดขึ้นเมื่อวันที่ 4 กันยายน 2566 ณ ห้องประชุมสำนักงานโรงเรียนการเรือน
![](https://food.dusit.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/09/373123038_311148144910900_5404557082046054797_n.jpg)